Tebura masu ɗagawa na huhuyi amfani da silinda mai iskar gas don daidaitawa, kamar yadda kujeru ke yi.Da ɗan faɗi kaɗan, fasahar iri ɗaya ce da wacce aka samu a waɗannan kujeru.Muna cika bututun huhu da gas.Ana matse wannan gas lokacin da aka saukar da tebur.Gas ɗin da aka matsa yana faɗaɗa yayin da aka ɗaga shi, yana amfani da matsin lamba wanda ke sauƙaƙe ɗagawa.
Adadin nauyin da maɓuɓɓugan iskar gas dole ne ya ɗaga yana ƙayyade ƙimar su.Tebur ko kujera zai yi matukar wahala a ragewa kuma zai tashi da ƙarfi sosai lokacin da aka ɗaga shi idan iskar gas ɗin cikin gida ya fi shi girma.Har zuwa nawa?Matsi na huhu shine abin da bindigogin ƙusa ke amfani da shi don huda itace da sauran kayan.Yana iya yin amfani da karfi da yawa.Fiye da isa don harba komai a fadin dakin da kan teburin ku.Sa'ar al'amarin shine, an daidaita bututun pneumatic na tebur ɗinku don dacewa da ma'aunin nauyi na yau da kullun wanda tebur da abinda ke cikinsa gabaɗaya yayi nauyi.
Ribobi:
Da farko, bari mu fara da ribobi na apneumatic tsaye tebur.
1, The tebur iya da hannu daga ko saukar da zuwa da ake so tsawo godiya ga wani gas spring.Lokacin da aka kunna bazara daidai, tebur ɗin yana bayyana ba shi da nauyi.Kuna iya yawanci ɗagawa ko rage teburin tare da taɓa yatsa ɗaya kawai muddin kuna ci gaba da baƙin ciki.
2. Shuru yana aiki da pneumatics.Yayi kusan shiru don ɗagawa da sauke teburin ku.Sautunan da za ku iya lura da su shine wataƙila wasu ƙananan ƙararraki da ke fitowa daga firam ɗin da kuma iskar iskar gas.Ba kwa buƙatar damuwa game da motoci.
3. Ba a buƙatar wutar lantarkipneumatic tsaye tebur.Saboda ba sa buƙatar kowane albarkatu don gudana kuma ba su dogara da wayoyi ko igiyoyi ba, ba su da tsaka tsaki na carbon.Tun da yawancin tebur na pneumatic suna wayar hannu, masu amfani za su iya motsa su a kusa da ofis yayin rana.Ba sa buƙatar zama kusa da tashar wutar lantarki don yin aiki, don haka ana iya sanya su a duk inda suke cikin daki.
Fursunoni:
Ba duka ba ne tare da ciwon huhu;akwai wasu fursunoni don daidaita fitar da riba.
1. A tsawon lokaci, man fetur Silinda matsa lamba na iya rage.Wannan gaskiya ne musamman idan kun cika tebur kusan zuwa baki da nauyi.Maɓuɓɓugan iskar gas na iya zama ba su kula da matsayinsu su ma kuma suna iya lalacewa da zubewa, yin gyare-gyare da wahala.Kallon shi yana nutsewa duk rana yayin aiki a tebur a tsaye shine mafi munin abu.
2. Idan ma'auni ya kashe, motsi na iya zama ba zato ba tsammani ko kuma ya yi tauri.Don teburan huhu don ɗagawa ko faɗuwa a hankali, dole ne a daidaita su.Yana iya zama m don matsar da shi sama da ƙasa idan kuna ɗaukar nauyi da yawa a kansu ko kuma idan bazarar ba ta yi girma sosai ba.Bugu da ƙari, ciwon huhu ba sa ƙyale madaidaicin motsi;idan kuna son gyara shi da kwata na inch, kuna fuskantar haɗarin wuce gona da iri kuma dole ku sake daidaita shi har sai ya kasance a wuri mai daɗi.
Lokacin aikawa: Dec-08-2023